ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ของ weekที่3

3 posters

Go down

ประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ของ weekที่3 Empty ประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ของ weekที่3

ตั้งหัวข้อ  jid Thu Mar 18, 2010 7:49 pm

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่พี่น๊งๆชาวบ้านทู๊กคน(อย่าใช่ชาวบ้านสมัยนี้เค้าใช่คำว่า แฟนคลับกันเเล้ว)
วันนี้เรามี นิวส์อัพเดทเรื่องประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ วันที่ 18 พฤหัสบดี
อันดับที่1 เซน
: 2 ริท (เย้ๆ~เฮียเราได้เเล้วยังน้อยก็สูง)
: 3 กัน
: 4 โตโน่ (ทำไมคะเเนนตกจังเลยอ่า)
: 5 ไอซ์
: 6 เกตุเเละเกรซ (สงสารเกรซจังเลยได้คะเเนนน้อยที่สุดตลอดพี่เกตุว้าย!ทำไมเป็นแบบนี้ไปได้)
PS; พี่ๆคนไหนที่ได้คะเเนนน้อยไม่ต้องน้อยใจไปนะค่ะหนูจะเป็นกำลงัใจให้พี่ริท เอ้ย!พี่ๆทุกคนเล้ยคร่า เเฟนคลับใครโหวตเรยนะถ้าไม่อยากให้เป็นเหมือนพี่เก่งเศร้าตามๆกันเป็นกำลังใจให้นะค่ะสู้ๆค่ะ
SOS:ขอโทษนะค่ะจำคะเเนนไม่ได้อ่าเดี๊ยวเข้ามาอัพเดทใหม่นะ lol!

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ของ weekที่3 Empty ประกาศผล

ตั้งหัวข้อ  pang Thu Mar 18, 2010 8:43 pm

สวัสดีค่ะพี่ๆนู่ชื่อ เเพ็ง นะค่ะ
ว้าว!พี่ริทสู้ๆนะค่ะเเพงเป็นกำลังจายให้

pang
newbie1
newbie1

ประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ของ weekที่3 Empty Re: ประกาศคะเเนนกลางสัปดาห์ของ weekที่3

ตั้งหัวข้อ  nice Mon Apr 05, 2010 2:13 pm

หวัดดีเราชื่อไนซ์

เปนกำาลังจายให้นะ

santa

nice
newbie1
newbie1

ขึ้นไปข้างบน