ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักนะจุ๊บๆ

2 posters

Go down

รักนะจุ๊บๆ Empty รักนะจุ๊บๆ

ตั้งหัวข้อ  jid Thu Mar 18, 2010 12:27 pm

ณ....เซ็นทัลเวิล์ด.....+ร้านอาหาร

'ลั๊น ลัล ลั๊น เอา ไก่เทอริยากิ 1ที่เอาน้ำมะนาวปั่นค่ะ'

'อาหารที่สั่งจะมาภายใน5นาทีนะค่ะ'

'อ๋อจ้าๆๆ'

'เห้ย!นี่มานนายบ้านี่หว่ามาทำอะไรที่นี่เนี่ย'

'เฮ้ยนั้นมันยัยนกหวีดนี่หว่ามานั่งรอใครเเน่ๆ'

'อึ้มๆๆๆๆ.....แอ่มๆ'

'นิ!นายออกไปจากโต๊ะฉันเดี๊ยวนิมีมารยาทป้ะออกไป้'

'เฮ้ยเข้ามาก็ด่า!~สงสัย..55+'

'นินายสงสัยอะไร..มิทราบ'

'55+มานั่งทานข้าวคนเดียวไม่ทราบว่า โสดหรอคับ อื้มๆ หรือไง...หรือว่าขึ้นคา..น'

'บ้า!!~ไงฉะ ฉานมีแฟนเเล้วย่ะ(ยังไม่มีหรอก)'

เด้วมาอัพต่อ

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักนะจุ๊บๆ Empty 55

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 18, 2010 1:50 pm

กอล์ฟกะเต้ยกินทาริยากิ

เอ๋ๆๆ

คุ้นๆน้ะเนี่ยย --------- > บทที่อ่านเมื่อคินนิหว่า

ก๊ากๆๆ
Admin
Admin
Senior Member3
Senior Member3

http://ritzfanclub.the-up.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน