ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ห้องรก

2 posters

Go down

ห้องรก Empty ห้องรก

ตั้งหัวข้อ  jid Thu Mar 18, 2010 12:27 pm

'โห้0-0!นี่ห้องของนายหรอ(นึกว่าห้องเก็บของโครตรกเร้ยๆคร่า)

'ทำไมหรออ๋อมันอาจจะเล็กไปหน่อยนะแต่ก็ต้องทนๆอยุ่ผมอยุ่คนเดียวอ่ะ'

'อ้าวเเล้วพ่อเเม่นายไปไหนล้ะ'

'อย่าพูดถึงมันเลยนิๆๆว่าแต่เธอล่ะหนีพ่อเเม่มาหรอไหนเล่าให้ฉันฟังสิ'

'บ้า หน่า!ฉันไม่ได้หนีใครมาเลยนะนี่ว่าเเต่ห้องน้ำอยุ่ไหนหรอฉันทั้งร้อนคันเนื้อคันตัวไปหมดเเล้หล่ะ เอ่อนี่ เเล้วมี ครีมอาบน้ำ กาเซ่ ป้ะ เเล้วก็ ฮอลบอน สุรสตาร์ เบนติน เนี่ยมีม๊ะ แล้วก็ฝ้ายี่ห้อของ สตอรัสด้วยนะเอ่อนี่เรียกเเม่บ้านมาขัดผิดให้ฉันด้วยนะโอเคไหม'
'อื้อื้......งง? เดอะสตาร์ ก็มีในทีวีคุณจะเอาอะไรอีก'

'บ้าหน่าฉันหมายเถิ้ง สุรสตาร์ไงอย่าบอกน้ะว่านายไม่รู้จัก'

'อ้อ สุระสะตาง'

'บ้าๆสุรสตาร์ครีมอาบน้ำยี่ห้อใหม่ไง'

'55+คือๆที่นี่ไม่มีครีมอาบน้ำครับ'

'อะไรนะTOTเป็นไปไม่ได้ขนาดฉันไปพักที่โรงเเรมยังมีเลยนี่นายไม่อยากให้ฉันใช้ก็บอกมาเถอะฉันไม่โกรธฉันเข้าใจ'

'โถ่ ผมพูดตรงๆนะ'

'อื้มดีฉันชอบคนพูดตรงๆ'

'ผมไม่รู้จักคับทุกอย่างเลยทั้ง เดอะสตาร์ เบนซิน แอลกอฮอล อีกา อะไรนั้น'

'ว้าย!ต๊ายเเล้วเรียกชื่อก็ผิดเเล้วเวร! ชื่อเค้าเสียหมดนะ อย่าบอกนะนอกจากไม่รู้จักเเล้วก็ไม่มีอ่า'

'ไช่'

'ห้ะต๊าย!~เเล้วฉันจะอาบน้ำด้วยอะไรเนี่ย'

'ก็สบู่ไงคับ'

'โห้ก้อนเนี่ยนะ แหว๊ะ ฉันอาบไม่ได้อ่าๆๆ'

'งั้นเดี๊ยวผมไปซื้อให้นะ'

'อือ จะบอกว่าที่นี่ไม่มีขายหรอก'

'ทำไมล่ะในเซเว่ลยังมีเลย'

'ก็...อื้อ คือเอาตรงๆนะแถวบ้านฉันอ่าก็ไม่มี'

'55+โม้ป้ะเนี่ยตะกี้หลอกกันได้'

'ป๊าว!ฉันจะบอกว่า ..เเถวบ้านฉันไม่มีขายเเละประเทศไทยก็ไม่มีขาย คริคริ-//-'

'เอาหรอหน้าเเตกเลย'

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

ห้องรก Empty ..

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 18, 2010 1:57 pm

555

ชอบมากๆเลย

ครีบอาบน้ำยี่ห้อใหม่น้ะ
Admin
Admin
Senior Member3
Senior Member3

http://ritzfanclub.the-up.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน