ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

นายฉันขออยู่ด้วยคนนะ

2 posters

Go down

นายฉันขออยู่ด้วยคนนะ Empty นายฉันขออยู่ด้วยคนนะ

ตั้งหัวข้อ  jid Thu Mar 18, 2010 12:25 pm

'นี่คุณ...เสียงท้องคุณหรอครับ'

'.......:X'

'คุณไม่ไปซื้ออะไรกินหน่อยหรอ'

'สายหัว-<(อยากซื้อสิเงินไม่มีสักบาทจะซื้อได้ไง)

'งั้นอ่าผมอิ่มพอดีเลยมันเหลืออีกลูกเอาไหม'

'.........(กลืนน้ำลายเเล้วอัดอั้นคุณแม่สอนไว้ว่าห้ามรับของจากคนแปลกหน้า)..'

'งั้นถ้าไม่เอาผมวางไว้ตรงนี้นะ(แม้คิดว่าเราไม่รู้หรือไงว่าไม่มีเงินฮ่าๆ)

'....>.>ไหนๆๆไปยังเนี่ยโอ้วพระเจ้าคร๊าขอบคุณมากๆเลยนะค่ะโห้!อร่อยจังเลย.....หื้อๆๆ'

'ฮะๆๆไหนบอกไม่เอาไง ไปดีกว่าต้องรีบกลับไปดูเดอะสตาร์ใครจะชนะ'

...2ชั่วโมงผ่านไป....

'โอ้ยง่วง -.-Zzป่านนี้ที่บ้านจะเป็นไงนร้าถ้าเราอยุ่บ้านคงได้นอนที่สบายๆไม่ต้องมานอนหน้าร้านคนอื่นเค้าอายจางเลยหน๊าวหนาว'

.........................................

'เย้ส ...คนที่ได้เป็นเดอะสตาร์ก็คือพี่ริท(โห้ไม่ค่อยลำเอียงเลยน้ออย่าคิดมากจะคิดว่าใครก็ได้)

'เอ่อจะแปรงฟันลืมซื้อยาสีฟันโอ้ยต้องไป7E11อีกเเล้วหรอเนี่ย'

'เห้ย!โอ้โห้ยังอยู่เห้ยนอนตัวสั่นยิ๊กๆๆเลยบ้านก็มีทำไมไม่นอนที่บเน'

'นี่คุณๆๆ....คุณๆๆๆๆ'

'โห้ย คุณแม่ปลุกอีกเเล้วนี่มานกี่โมง'

'โห้....ให้แม่มาปลุกด้วยเด็กจิ๊งๆๆเล้ย'

'.....อ้าว'

'นี่คุณ55+มานอนอะไรตรงนี้ห้ะดึกๆๆกลับบ้านไปเถ้อะ'

'............'

'น้านๆๆนนงงอีกทามตาแป๋วเลยทะเลาะกับเเม่มาอาจิ'

'...(โห้นายนี่ทายเก่งจัง)..'

'อือ..ช่ายฉันทะเลาะกับแม่'(เห้ยเราเผลอพูดกับเขา)

'แห่ๆๆในที่สุดคุณก็ยอมพูด..งั้นไปอยู่บ้านผมก่อนไหม'

'ห้ะ...>*<แง่ว ...เอ่อไม่เอาอ้ะขอบจายนะ'

'โห้ไม่เป็นไรผมไม่ทำไรคุณหรอก หรือคุณจะนอนอยุ่กินยังงี้ตลอดไปหรอ55++'

'งืม....(ไหนๆๆก็ไม่มีทางเลือกเเล้วนี่)...'

'(ตายเเล้วเรายอมตกลงไปตั้งแต่เมื่อไหร่นี่แม่อุตส่าสั่งสอนว่าอย่าไปนอนค้างบ้านผู้ชาย)

'เหอะๆๆๆ..ขอโทษแต่ฉันไปกับคุณไม่ได้จิงๆๆ'

'ทำไมหร่ะอ๋อกลัวเสียเงินผมไม่คิดค่าอะไรทั้งนั้น'

'ปล่าวๆๆเรื่องนั้นไม่มีปัญหา...แต่ฉันไม่เคยไปนอนบ้านผู้ชายแถมยังไม่รุ้จักกันด้วยนี่*//*'

'เอาเหอะนาไปอยุ่2-3วันเเล้วคุณคอยหาทางอีกทีหรือจะอยุ่ที่นี่ผมให้เวลาคุณคิดนะ123'

'โอเคก็ได้ๆๆๆไปๆๆฉันหนาวเเละง่วงมากไปเถอะ'

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

นายฉันขออยู่ด้วยคนนะ Empty ..

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 18, 2010 10:12 pm

ติดตามเปนกำลังใจน้ะค่

ชอบมากๆๆเลยค่ะ
Admin
Admin
Senior Member3
Senior Member3

http://ritzfanclub.the-up.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน