ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หนีพ้นจากแม่ใจร้ายมาทรุดโทรมหน้า7/11

2 posters

Go down

หนีพ้นจากแม่ใจร้ายมาทรุดโทรมหน้า7/11 Empty หนีพ้นจากแม่ใจร้ายมาทรุดโทรมหน้า7/11

ตั้งหัวข้อ  jid Thu Mar 18, 2010 12:25 pm

'โห้ยๆๆ...โค้ตเหนื่อยเลย(ห้ะวิ่งมา10วินาทีเหนือยเเล้วหรอเนี่ยคุณหนูจิงๆๆ)

'โอ้ยขาฉาน.....แดงไปหมดเลยมือฉานก็แดงเเล้วเวลาฉันไปคอนเสริตร์พี่ๆสุดหล่อจากต่างแดนแล้วจะทามไงดีเนี่ยซวยจังเลยโอ้ย+.!.....เจ๊บๆ'

......ณ 7/11เซเว้นอีเลเว้น......

'ทั้งหมด 60 บาทค่ะ รับซิมยี่ห้อลิงน้อยแถมฟรี!ซาลาเปา2ลูกค่ะ'

'งั้นก็ได้คับ..ดีจังสมัยนี้'ขณะนั้นมินโฮมองไปเห็นโทรทัศน์ซึ่งเปิดรายการประกวดเพลงอยุ่นั้นก็คือ The star6

'อ่า...คุณค่ะนี่ค่ะได้เเล้ว..คุณๆๆเอ่อคุณค่ะของที่สั่งนี่ค่ะ'

'ครับๆๆโทษทีเอ่อพี่ครับพอจะทราบบ้างไหมครับว่าเดอะสตาร์ปีหน้าเค้าสมัครได้ กันที่ไหน'

'โห้นี่อย่าบอกนะว่าน๊งจะไปสมัครรีบๆนะเค้าใกล้จะเปิดอีกเเร้วเดือนหน้านี่'

'อ๋อขอบคุณนะครับ...'

'คร๊าๆๆน้องเชียร์ใครหรอค่ะ...อืมพี่นะค่ะเชียร์น้องริท พี่โตโน่ พี่เซนแล้วก็ทุกคนเลยคร๊าโอ้ยหน้าร๊ากบาดใจ'

'เอ่องั้นผมขอตัวก่อนนะครับ...'

ยังไม่จบค่ะท่านผู้ชมขณะที่มินโฮกำลังเดินกินซาลาเปาอย่างอร่อยก็เผลอไปเห็นผู้หญิงคนนึงนั้นก็คือวีต้าร์

'เอ่อ...คุณครับไม่ทราบมานั่งทำอะไรตรงนี่นี่มันดึกเเล้วนะ'

'อื้ม.......'

'เอ่อ..คุณผมว่าคุณรีบกลับบ้านเถอะตอนดึกน้ำค้างมันเย็นนะเดี๊ยวจะไม่สบาย'

'อื้ม...'

'งั้นผมไปล่ะนะ....ลั๊น ล๊า...อร่อยจัง'

0-0GOH!เสียงท้องร้อง (โอ้ยตายเเล้วเงินสักบาทก็ไม่ได้เตรียมมา)

'เอ่อ...เสียงไรว่ะเรานี่ก็เริ่มอิ่มเเล้วนิ'

เดี๊ยวมาอัพนะ

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

หนีพ้นจากแม่ใจร้ายมาทรุดโทรมหน้า7/11 Empty ..

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 18, 2010 10:13 pm

รีบมาโพสต่อเร็วๆๆน่ะค่า

อยากเหนเนื่อเรื่องต่อเลยค่ะ
Admin
Admin
Senior Member3
Senior Member3

http://ritzfanclub.the-up.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน