ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คุณแม่หนูสุดโหด

2 posters

Go down

คุณแม่หนูสุดโหด Empty คุณแม่หนูสุดโหด

ตั้งหัวข้อ  jid Thu Mar 18, 2010 12:19 pm

'อะไรนะค่ะอีกเเล้วหรอนี้มันกี่ครั้งกี่หนเเล้ว เห้ยยยย!'

'มีอะไรหรอค่ะคุณหญิง'

'ก็ดูสิมีนักฆ่ามาเฟียมันตามมาฆ่าไอนักร้องชื่อดังฉันเลยต้องจัดมูลนิธิขึ้นมานะสิ'

'คุณหญิงค่ะแป๋มมีอะไรจะมาเเนะนำค่ะ คุณหญงิเห็นในข่าวเเล้วใช่ไหมล่ะค่ะว่านักร้องชื่อดังโดนฆ่าเพราะว่ามีแต่คนอิจฉา'

'แล้วไงล่ะนี่เธอมาบอกฉันเพื่ออะไลกฉันก็ไม่ได้เป็นนักร้องอย่ามาหาเรื่องให้ฉันต้องเสียเงินเสียทองนะ'

'แหม้ๆๆคุณหญิงอ่ะ ก็คุณหนูลูกสาวของคุณหญิงยิ่งอยากเป็นนักร้องคุณหนูเนี่ยทั้งขาวทั้งสวยแถมยังรวยอีก ถ้าวันนึงคุณหนูเขาแอบนี้ออกจากบ้านไป เเล้วไม่กลับมาใครล่ะค่ะต้องมาสืบสานตระกลูต่อ'

'เอ่อจริงด้วยนินังแป๋มต่อไปนี้แกต้องดูเเลคุณหนูเป็นอย่างดีเข้าใจไหมไม่งั้นฉันจะหักเงินเดือนแก'

'ได้ค่ะเดี๊ยวแป๋มจะดูเเลเป็นอย่างดีค่ะ แต่แป๋มว่านะค่ะคุณหญิงไม่ควรให้คุณหนูออกจากห้องเลยนะค่ะเนี่ย เพราะข่าวก็ออกมาโครมๆว่า โดนชิงฆ่าทั้งๆที่อยู่ในบ้านนะค่ะ'

'ว้ายตายเเล้ว พระคุณเจ้าช่วย(กล้วยทอด) จริงหรอมีงั้นด้วยหรอว้ายๆตายเเล้วลูกสาวสุดที่รักของหม่อมแม่ งั้นแกต้องอย่าให้คุณหนูออกมาจากห้องเด็ดขาดก่อนที่ฉันจะได้รับอนุญาติ ส่วนเรื่องอาหารน้ำดื่มเธอก็เอาไปเสริฟด้วยหล่ะเดี๊ยวลูกฉันก็หิวตายพอดี'

'ได๋..ค่ะเดี๊ยวแป๋มจะเลี้ยงคุณหนูสุดกำลังเลยค่ะ(ฮิฮินังคุณนายหน้าเลือดเอ้ยยอมโง่คอยดูเถอะฉันจะต้องให้อีนังคุณหนูหนี้ออกจากบ้านเเละคนที่จะมาสืบสานตระกูลนี้ก็คือฉันฮิๆ)'

'ก๊อกๆๆๆ 123.....ก๊อกๆๆ....เอ๊ะอย่าบอกนะว่ายังไม่ตื่นตายแหละลูกฉัน'

'โอ้ยคร่ะๆสักครู่ๆใครเนี่ยมาเคาะประตูแต่เช้า สงสัยเป็นเจ๊ปุ๋ม เจ๊ปุ๋มค่ะเดี๊ยวฉันขอนอนต่ออีก5นาทีเเล้วจะลงไปนะค่ะ'

'ตายแหละลูก ยังไม่ตื่นอีกหรอเนี่ยห่ะ ตื่นเดี๊ยวนี่ ตื่น แม่บอกให้ตื่นไง'

'ห่ะ!เสียงนี้มันตาย เเล้ว จะทำไงดีหล่ะ ยังไม่ได้อาบน้ำแถบพูดออกไปแบบนั้นด้วย'

'นี่ยังไม่ลุกอีกนี่มันกี่โมงกี่ยามเเล้วจะ10:00โมงเเล้วนะตื่น'

'คร่าๆๆคุณเเม่ปกติคุณเเม่ไม่ว่าต้านิต้าขอนอนต่อเถอะ(สงสัยแม่เราต้องไปโดนใครเขาเป่าหูมาเเน่ๆเลย)

'นิจะตื่นไม่ตื่นถ้าไม่ตื่นลูกจะต้องเสียใจเเน่'

วีต้ารีบดึงผ้าห่มพร้อมผมขยุกขยุ้ยไปหมดเเล้วทำหน้าเอ๋อๆ

'อะไรค่ะคุณเเม่เรื่องอะไรถ้าเป็นเรื่องที่ให้หนูไปเรียนเกี่ยวกับวิชาเพชรนี้ไม่เอาๆเด็ดขาดเลยนะหนูเบื่อ'

'เเม่จะไม่ให้ลูกออกจากบ้านเเละห้องเป็นอันขาด'

'อ้าว!อะไรแม่เอาอีกเเล้วสงสัยแม่ต้องไปเห็นหรือไปฟังอะไรมาเเน่ๆเลยต้าบอกเเล้วไงค่ะว่าอย่าฟังมากถ้ามันทำให้เเม่เป็นแบบนี้'

'นี่คือ คำสั่งห้ามค้านถ้าค้านเเม่จะตัดสายคอมเเละโทรศัพมือถือเเละอีกข้อห้ามโทรหาเพื่อนให้มาบ้านอีกอันขาดเข้าใจไหมนี้คือคำสั่ง'

แม่เดินออกไปและปิดประตูดัง'ปั้งๆ'

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

คุณแม่หนูสุดโหด Empty Re: คุณแม่หนูสุดโหด

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 18, 2010 1:48 pm

คุณแม่นี่ก้โหดจิงๆเร้ยน้ะ

5555

ทำอย่างงี้กะลูกสาวสุดสวยได่ไง55
Admin
Admin
Senior Member3
Senior Member3

http://ritzfanclub.the-up.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน