ริท เดอะสตาร์ 6 แฟนคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หยุด!สัก1อาทิตย์

Go down

หยุด!สัก1อาทิตย์ Empty หยุด!สัก1อาทิตย์

ตั้งหัวข้อ  jid Mon Mar 29, 2010 6:44 pm

ต้องขออภัยด้วยน้ะค่ะพอดีช่วงนี้ ทีมงานทุกคนเเละร่วมถึงตัวเรา ADMINไม่ค่อยมีเวลามากก็เลยจะขอหยุดอัพเดทสัก1อาทิตย์
ADMINช่วงนี้เค้าไม่ค่อยเข้ามาเเล้วก็ไม่ค่อยว่างก็วุ่นวายอยู่กะกิจกรรมพี่ริทนั้นแหละ เเต่ไม่ต้องห่วงน้ะค่ะเดี๊ยว MODERATORจะคอยมาช่วยอัพ
เราก็ไม่ค่อยมีเวลาตอนนี้รู็สึกว่าบอร์ดมันเงียบยังไงคนไหนที่เข้ามาเเล้วก็สมัครกันได้นะค่ะคือพวกเราแฟนคลับเดอะสตาร์6 ยังคงจะอยู่คู่กับพี่ริทไปอีกนานยังไงก็ขอฝากเว็บให้อยู่ในใจเพื่อนๆพี่ๆทุกคนเลยน้ะค่ะ เเล้วเดี๊ยวประมาณเดือนหน้า ADMINเค้าอาจจะต้องไปทำธุระที่ไกลมากเราจึงขอว่าคนไหนที่เข้ามาเเล้วอาจจะยังไม่เห็นอัพเดท ก็อย่าพึ่งรีบออกเพราะเดี๊ยวเราจะมาอัพให้น้ะค่า
ขอบคุณแฟนๆๆของพี่ริทค่ะ
ด้วยรักจากริท

jid
Super Member2
Super  Member2

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน